django - en to ml translation catalogue (320 entries)

en: "%(path)s" does not exist
ml: "%(path)s" നിലവിലില്ല

en: "%(pk)s" is not a valid value.
ml: "%(pk)s" ശെരിയായ ഒരു വാല്യൂ അല്ല.

en: %(datetime)s couldn't be interpreted in time zone %(current_timezone)s; it may be ambiguous or it may not exist.
ml: %(datetime)s %(current_timezone)s എന്ന സമയമേഖലയിലേക്ക് വ്യാഖ്യാനിക്കാന്‍ സാധിച്ചിട്ടില്ല; ഇത് ഒന്നുകില്‍ അവ്യക്തമാണ്, അല്ലെങ്കില്‍ നിലവിലില്ല.

en: %(field_label)s must be unique for %(date_field_label)s %(lookup_type)s.
ml: %(date_field_label)s %(lookup_type)s-നു %(field_label)s ആവര്‍ത്തിക്കാന്‍ പാടില്ല.

en: %(from)s-%(to)s relationship
ml: %(from)s-%(to)s റിലേഷൻഷിപ്‌.

en: %(from)s-%(to)s relationships
ml: %(from)s-%(to)sറിലേഷൻഷിപ്‌സ്.

en: %(model)s instance with %(field)s %(value)r does not exist.
ml: %(field)s%(value)r ഉള്ള%(model)s ഇൻസ്റ്റൻസ് നിലവിൽ ഇല്ല.

en: %(model_name)s with this %(field_label)s already exists.
ml: %(field_label)s-ഓടു കൂടിയ %(model_name)s നിലവിലുണ്ട്.

en: %(model_name)s with this %(field_labels)s already exists.
ml: %(field_labels)sഉള്ള %(model_name)sനിലവിലുണ്ട്.

en: %(size)d byte | %(size)d bytes
ml[0]: %(size)d ബൈറ്റ്
ml[1]: %(size)d ബൈറ്റുകള്‍

en: %d day | %d days
ml[0]: %d ദിവസം
ml[1]: %d ദിവസങ്ങൾ

en: %d hour | %d hours
ml[0]: %d മണിക്കൂർ
ml[1]: %d മണിക്കൂറുകൾ

en: %d minute | %d minutes
ml[0]: %d മിനിറ്റ്
ml[1]: %d മിനിറ്റുകൾ

en: %d month | %d months
ml[0]: %d മാസം
ml[1]: %d മാസങ്ങൾ

en: %d week | %d weeks
ml[0]: %d ആഴ്ച
ml[1]: %d ആഴ്ചകൾ

en: %d year | %d years
ml[0]: %d വർഷം
ml[1]: %d വർഷങ്ങൾ

en: %s GB
ml: %s ജി.ബി

en: %s KB
ml: %s കെ.ബി

en: %s MB
ml: %s എം.ബി

en: %s PB
ml: %s പി.ബി

en: %s TB
ml: %s ടി.ബി

en: '%(value)s' is not a valid UUID.
ml: '%(value)s' ഒരു സാധുവായ യു യു ഐ ഡി അല്ലാ.

en: '%(value)s' value has an invalid date format. It must be in YYYY-MM-DD format.
ml: '%(value)s' മൂല്യം തെറ്റായ മാതൃകയിലാണ്. അത് YYYY-MM-DD എന്ന മാതൃകയിലാണ് നല്കേണ്ടത്.

en: '%(value)s' value has an invalid format. It must be in HH:MM[:ss[.uuuuuu]] format.
ml: '%(value)s' മൂല്യം ശരിയായ മാതൃകയിലല്ല. അത് HH:MM[:ss[.uuuuuu]] എന്ന മാതൃകയിലാവണം.

en: '%(value)s' value has an invalid format. It must be in YYYY-MM-DD HH:MM[:ss[.uuuuuu]][TZ] format.
ml: %(value)sവാല്യൂ ശെരിയായ ഫോർമാറ്റിൽ അല്ല ഉള്ളത്. അതു YYYY-MM-DD HH:MM[:ss[.uuuuuu]][TZ]        
    ഫോർമാറ്റിലായിരിക്കണം.

en: '%(value)s' value has an invalid format. It must be in [DD] [HH:[MM:]]ss[.uuuuuu] format.
ml: '%(value)s' മൂല്യം തെറ്റായ മാതൃകയിലാണ്. അത്  [DD] [HH:[MM:]]ss[.uuuuuu] എന്ന മാതൃകയിലാണ് നല്കേണ്ടത്.

en: '%(value)s' value has the correct format (HH:MM[:ss[.uuuuuu]]) but it is an invalid time.
ml: '%(value)s' മൂല്യം ശരിയായ മാതൃകയിലാണ് (HH:MM[:ss[.uuuuuu]]) പക്ഷേ തെറ്റായ സമയത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

en: '%(value)s' value has the correct format (YYYY-MM-DD HH:MM[:ss[.uuuuuu]][TZ]) but it is an invalid date/time.
ml: %(value)sശെരിയായ ഫോര്മാറ്റിലാണുള്ളത് (YYYY-MM-DD HH:MM[:ss[.uuuuuu]][TZ]) പക്ഷേ തെറ്റായ date/time ആണ്.

en: '%(value)s' value has the correct format (YYYY-MM-DD) but it is an invalid date.
ml: '%(value)s' മൂല്യം ശരിയായ മാതൃകയിലാണ് (YYYY-MM-DD) പക്ഷേ തീയതി തെറ്റാണ്.

en: '%(value)s' value must be a decimal number.
ml: '%(value)s' മൂല്യം ഒരു ദശാംശസംഖ്യ decimal ആയിരിക്കണം.

en: '%(value)s' value must be a float.
ml: '%(value)s' മൂല്യം ഒരു ദശാംശസംഖ്യ float ആയിരിക്കണം.

en: '%(value)s' value must be an integer.
ml: '%(value)s' ന്റെ മൂല്യം ഒരു പൂർണ്ണസംഖ്യായിരിക്കണം.

en: '%(value)s' value must be either None, True or False.
ml: '%(value)s' മൂല്യം None, True, False എന്നിവയില്‍ ഏതെങ്കിലും ഒന്നായിരിക്കണം.

en: '%(value)s' value must be either True or False.
ml: '%(value)s' മൂല്യം True അഥവാ False ആയിരിക്കണം.

en: '%(value)s' value must be either True, False, or None.
ml: %(value)sഎന്ന വാല്യൂ True, False, അല്ലെങ്കിൽ None എന്നിവയിൽ ഒന്നായിരിക്കണം.

en: (Hidden field %(name)s) %(error)s
ml: (ഹിഡൻ ഫീൽഡ് %(name)s)%(error)s

en: 0 minutes
ml: 0 മിനിറ്റ്

en: AM
ml: എ. എം (ഉച്ചയ്ക്കു മുമ്പ്)

en: Afrikaans
ml: ആഫ്രിക്കാന്‍സ്

en: Albanian
ml: അല്‍ബേനിയന്‍

en: April
ml: ഏപ്രില്‍

en: Arabic
ml: അറബിക്

en: Argentinian Spanish
ml: അര്‍ജന്റീനിയന്‍ സ്പാനിഷ്

en: Armenian
ml: അർമേനിയൻ

en: Asturian
ml: ആസ്ടൂറിയൻ

en: August
ml: ആഗസ്ത്

en: Australian English
ml: ആസ്ട്രേലിയൻ ഇംഗ്ലീഷ്

en: Azerbaijani
ml: അസര്‍ബൈജാനി

en: Basque
ml: ബാസ്ക്യു

en: Belarusian
ml: ബെലറൂഷ്യന്‍

en: Bengali
ml: ബംഗാളി

en: Big (8 byte) integer
ml: 8 ബൈറ്റ് പൂര്‍ണസംഖ്യ.

en: Boolean (Either True or False)
ml: ശരിയോ തെറ്റോ (True അഥവാ False)

en: Boolean (Either True, False or None)
ml: ശരിയോ തെറ്റോ എന്നു മാത്രം (True, False, None എന്നിവയില്‍ ഏതെങ്കിലും ഒന്ന്)

en: Bosnian
ml: ബോസ്നിയന്‍

en: Brazilian Portuguese
ml: ബ്രസീലിയന്‍ പോര്‍ച്ചുഗീസ്

en: Breton
ml: ബ്രെട്ടണ്‍

en: British English
ml: ബ്രിട്ടീഷ് ഇംഗ്ലീഷ്

en: Bulgarian
ml: ബള്‍ഗേറിയന്‍

en: Burmese
ml: ബര്‍മീസ്

en: CSRF verification failed. Request aborted.
ml: സി എസ് ആർ എഫ് പരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു. റിക്വെസ്റ്റ് റദ്ദാക്കി.

en: Catalan
ml: കാറ്റലന്‍

en: Change
ml: മാറ്റുക

en: Clear
ml: കാലിയാക്കുക

en: Colombian Spanish
ml: കൊളംബിയൻ സ്പാനിഷ്

en: Comma-separated integers
ml: കോമയിട്ട് വേര്‍തിരിച്ച സംഖ്യകള്‍

en: Connect, get help, or contribute
ml: കൂട്ടുകൂടൂ, സഹായം തേടൂ, അല്ലെങ്കിൽ സഹകരിക്കൂ

en: Croatian
ml: ക്രൊയേഷ്യന്‍

en: Currently
ml: നിലവിലുള്ളത്

en: Czech
ml: ചെൿ

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: Date (with time)
ml: തീയതി (സമയത്തോടൊപ്പം)

en: Date (without time)
ml: തീയതി (സമയം വേണ്ട)

en: Date out of range
ml: ഡാറ്റ പരിധിയുടെ പുറത്താണ്

en: December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Decimal number
ml: ദശാംശസംഖ്യ

en: Delete
ml: ഡിലീറ്റ്

en: Directory indexes are not allowed here.
ml: ഡയറക്ടറി സൂചികകള്‍ ഇവിടെ അനുവദനീയമല്ല.

en: Django Community
ml: ജാംഗോ കമ്യൂണിറ്റി

en: Django Documentation
ml: ജാംഗോ ഡോക്യുമെന്റേഷൻ

en: Django: the Web framework for perfectionists with deadlines.
ml: ജാംഗോ:  സമയപരിമിതികളുള്ള പൂർണ്ണതാമോഹികൾക്കായുള്ള വെബ് ഫ്രെയിംവർക്ക്.

en: Duration
ml: കാലയളവ്

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: Email address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Empty list and '%(class_name)s.allow_empty' is False.
ml: ലിസ്റ്റ് കാലിയുമാണ് %(class_name)s.allow_empty എന്നത് False എന്നു നല്കിയിട്ടുമുണ്ട്.

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Ensure that there are no more than %(max)s decimal place. | Ensure that there are no more than %(max)s decimal places.
ml[0]: %(max)sകൂടുതൽ ഡെസിമൽ പോയന്റില്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക.
ml[1]: %(max)sകൂടുതൽ ഡെസിമൽ പോയിന്റുകളില്ല  എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക.

en: Ensure that there are no more than %(max)s digit before the decimal point. | Ensure that there are no more than %(max)s digits before the decimal point.
ml[0]: %(max)sഡിജിറ്റ് ഡെസിമൽ പോയിന്റിനു മുൻപ് ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക.
ml[1]: %(max)sഡിജിറ്റ്സ് ഡെസിമൽ പോയിന്റിനു മുൻപ് ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക.

en: Ensure that there are no more than %(max)s digit in total. | Ensure that there are no more than %(max)s digits in total.
ml[0]: %(max)s ഡിജിറ്റിൽ കൂടുതൽ ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക .
ml[1]: %(max)sഡിജിറ്റ്സിൽ കൂടുതൽ ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക.

en: Ensure this filename has at most %(max)d character (it has %(length)d). | Ensure this filename has at most %(max)d characters (it has %(length)d).
ml[0]: ഈ ഫയൽ നെയ്മിൽ%(max)dക്യാരക്ടറിൽ കൂടുതലില്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക (അതിൽ %(length)dഉണ്ട്) .
ml[1]: ഈ ഫയൽ നെയ്മിൽ%(max)dക്യാരക്ടേഴ്‌സിൽ കൂടുതലില്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുക (അതിൽ %(length)dഉണ്ട്).

en: Ensure this value has at least %(limit_value)d character (it has %(show_value)d). | Ensure this value has at least %(limit_value)d characters (it has %(show_value)d).
ml[0]: ഈ വാല്യൂയിൽ %(limit_value)d ക്യാരക്ടർ  എങ്കിലും ഉണ്ടെന്നു ഉറപ്പു വരുത്തുക(ഇതിൽ %(show_value)d ഉണ്ട് )
ml[1]: ഈ വാല്യൂയിൽ %(limit_value)dക്യാരക്ടേർസ് എങ്കിലും ഉണ്ടെന്നു ഉറപ്പു വരുത്തുക(ഇതിൽ %(show_value)d ഉണ്ട് )

en: Ensure this value has at most %(limit_value)d character (it has %(show_value)d). | Ensure this value has at most %(limit_value)d characters (it has %(show_value)d).
ml[0]: ഈ വാല്യൂയിൽ %(limit_value)d ക്യാരക്ടർ 1 ഇൽ കൂടുതൽ ഇല്ലെന്നു ഉറപ്പു വരുത്തുക(ഇതിൽ 2 %(show_value)d ഉണ്ട് )
ml[1]: ഈ വാല്യൂയിൽ %(limit_value)d ക്യാരക്ടർസ് 1 ഇൽ കൂടുതൽ ഇല്ലെന്നു ഉറപ്പു വരുത്തുക(ഇതിൽ 2 %(show_value)d ഉണ്ട് )

en: Ensure this value is %(limit_value)s (it is %(show_value)s).
ml: ഇത് %(limit_value)s ആവണം. (ഇപ്പോള്‍ %(show_value)s).

en: Ensure this value is greater than or equal to %(limit_value)s.
ml: ഇത് %(limit_value)s-ഓ അതില്‍ കൂടുതലോ ആവണം

en: Ensure this value is less than or equal to %(limit_value)s.
ml: ഇത് %(limit_value)s-ഓ അതില്‍ കുറവോ ആവണം

en: Enter a complete value.
ml: പൂർണ്ണമായ വാല്യൂ നല്കുക.

en: Enter a list of values.
ml: മൂല്യങ്ങളുടെ പട്ടിക(ലിസ്റ്റ്) നല്കുക.

en: Enter a number.
ml: ഒരു സംഖ്യ നല്കുക.

en: Enter a valid 'slug' consisting of Unicode letters, numbers, underscores, or hyphens.
ml: യൂണികോഡ് അക്ഷരങ്ങൾ, നമ്പറുകൾ, ഹൈഫൺ, അണ്ടർസ്കോർ എന്നിവ അടങ്ങിയ ശെരിയായ ‌ഒരു സ്ലഗ് എഴുതുക .

en: Enter a valid 'slug' consisting of letters, numbers, underscores or hyphens.
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍, അക്കങ്ങള്‍, അണ്ടര്‍സ്കോര്‍, ഹൈഫന്‍ എന്നിവ മാത്രം അടങ്ങിയ ശരിയായ ഒരു 'സ്ലഗ്' നൽകുക.

en: Enter a valid IPv4 address.
ml: ശരിയായ IPv4 വിലാസം നൽകുക.

en: Enter a valid IPv4 or IPv6 address.
ml: ശരിയായ ഒരു IPv4 വിലാസമോ IPv6 വിലാസമോ നൽകുക.

en: Enter a valid IPv6 address.
ml: ശരിയായ ഒരു IPv6 വിലാസം നൽകുക.

en: Enter a valid URL.
ml: ശരിയായ URL നല്‍കുക

en: Enter a valid UUID.
ml: സാധുവായ യു യു ഐ ഡി നല്കുക.

en: Enter a valid date.
ml: ശരിയായ തീയതി നല്കുക.

en: Enter a valid date/time.
ml: ശരിയായ തീയതിയും സമയവും നല്കുക.

en: Enter a valid duration.
ml: സാധുതയുള്ള കാലയളവ് നല്കുക.

en: Enter a valid email address.
ml: ശരിയായ ഇമെയില്‍ വിലാസം നല്‍കുക.

en: Enter a valid integer.
ml: ശരിയായ ഇന്റിജർ നൽകുക.

en: Enter a valid time.
ml: ശരിയായ സമയം നല്കുക.

en: Enter a valid value.
ml: ശരിയായ വാല്യു നൽകുക.

en: Enter a whole number.
ml: ഒരു പൂര്‍ണസംഖ്യ നല്കുക.

en: Enter only digits separated by commas.
ml: കോമകൾ ഉപയോഗിച്ച് വേർതിരിച്ച രീതിയിലുള്ള അക്കങ്ങൾ മാത്രം നൽകുക.

en: Esperanto
ml: എസ്പെരാന്റോ

en: Estonian
ml: എസ്ടോണിയന്‍ സ്പാനിഷ്

en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: Field of type: %(field_type)s
ml: %(field_type)s എന്ന തരത്തിലുള്ള കളം (ഫീല്‍ഡ്)

en: File
ml: ഫയല്‍

en: File extension '%(extension)s' is not allowed. Allowed extensions are: '%(allowed_extensions)s'.
ml: '%(extension)s' എന്ന ഫയൽ എക്സ്റ്റൻഷൻ അനുവദനീയമല്ല.  അനുവദനീയമായ എക്സറ്റന്ഷനുകൾ ഇവയാണ് : '%(allowed_extensions)s'

en: File path
ml: ഫയല്‍ സ്ഥാനം

en: Finnish
ml: ഫിന്നിഷ്

en: Floating point number
ml: ദശാംശസംഖ്യ

en: Forbidden
ml: വിലക്കപ്പെട്ടത്

en: Foreign Key (type determined by related field)
ml: ഫോറിന്‍ കീ (ടൈപ്പ് ബന്ധപ്പെട്ട ഫീല്‍ഡില്‍ നിന്നും നിര്‍ണ്ണയിക്കുന്നതാണ്)

en: French
ml: ഫ്രെഞ്ച്

en: Fri
ml: വെള്ളി

en: Friday
ml: വെള്ളിയാഴ്ച

en: Frisian
ml: ഫ്രിസിയന്‍

en: Future %(verbose_name_plural)s not available because %(class_name)s.allow_future is False.
ml: %(class_name)s.allow_future ന്  False എന്നു നല്കിയിട്ടുള്ളതിനാല്‍  Future %(verbose_name_plural)s ഒന്നും ലഭ്യമല്ല.

en: Galician
ml: ഗലിഷ്യന്‍

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജിയന്‍

en: German
ml: ജര്‍മന്‍

en: Get started with Django
ml: ജാംഗോയുമായി പരിചയത്തിലാവുക

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: IP address
ml: IP വിലാസം

en: IPv4 address
ml: IPv4 വിലാസം

en: Icelandic
ml: ഐസ്ലാന്‍ഡിൿ

en: Ido
ml: ഈടോ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Index of %(directory)s
ml: %(directory)s യുടെ സൂചിക

en: Indonesian
ml: ഇന്തൊനേഷ്യന്‍

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Interlingua
ml: ഇന്റര്‍ലിംഗ്വാ

en: Invalid date string '%(datestr)s' given format '%(format)s'
ml: '%(datestr)s' എന്ന തെറ്റായ തീയതി '%(format)s' എന്ന മാതൃകയില്‍.

en: Irish
ml: ഐറിഷ്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: January
ml: ജനുവരി

en: Japanese
ml: ജാപ്പനീസ്

en: July
ml: ജൂലൈ

en: June
ml: ജൂണ്‍

en: Kabyle
ml: കാബയെൽ

en: Kannada
ml: കന്നഡ

en: Kazakh
ml: കസാഖ്

en: Khmer
ml: ഖ്മേര്‍

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Latvian
ml: ലാറ്റ്വിയന്‍

en: Lithuanian
ml: ലിത്വാനിയന്‍

en: Lower Sorbian
ml: ലോവർ സോർബിയൻ

en: Luxembourgish
ml: ലക്സംബര്‍ഗിഷ്

en: Macedonian
ml: മാസിഡോണിയന്‍

en: Malayalam
ml: മലയാളം

en: ManagementForm data is missing or has been tampered with
ml: ManagementForm ടാറ്റ കാണ്മാനില്ല അല്ലെങ്കിൽ തിരിമറി നടത്തപ്പെട്ടു .

en: Many-to-many relationship
ml: മെനി-ടു-മെനി ബന്ധം

en: Marathi
ml: മറാത്തി

en: March
ml: മാര്‍ച്ച്

en: May
ml: മേയ്

en: Messages
ml: സന്ദേശങ്ങൾ

en: Mexican Spanish
ml: മെക്സിക്കന്‍ സ്പാനിഷ്

en: Mon
ml: തിങ്കള്‍

en: Monday
ml: തിങ്കളാഴ്ച

en: Mongolian
ml: മംഗോളിയന്‍

en: More information is available with DEBUG=True.
ml: Debug=True എന്നു കൊടുത്താൽ കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ അറിയാൻ കഴിയും.

en: Nepali
ml: നേപ്പാളി

en: Nicaraguan Spanish
ml: നിക്കരാഗ്വന്‍ സ്പാനിഷ്

en: No
ml: അല്ല

en: No %(verbose_name)s found matching the query
ml: ചോദ്യത്തിനു ചേരുന്ന് %(verbose_name)s ഇല്ല

en: No %(verbose_name_plural)s available
ml: %(verbose_name_plural)s ഒന്നും ലഭ്യമല്ല

en: No day specified
ml: ദിവസം പരാമര്‍ശിച്ചിട്ടില്ല

en: No file was submitted.
ml: ഫയലൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

en: No file was submitted. Check the encoding type on the form.
ml: ഫയലൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല. ഫോമിലെ എന്‍-കോഡിംഗ് പരിശോധിക്കുക.

en: No month specified
ml: മാസം പരാമര്‍ശിച്ചിട്ടില്ല

en: No week specified
ml: ആഴ്ച പരാമര്‍ശിച്ചിട്ടില്ല

en: No year specified
ml: വര്‍ഷം പരാമര്‍ശിച്ചിട്ടില്ല

en: Norwegian Bokmål
ml: നോർവേജിയൻ ബുക്ക്മൊൾ

en: Norwegian Nynorsk
ml: നോര്‍വീജിയന്‍ നിനോഷ്ക്

en: November
ml: നവംബര്‍

en: Null characters are not allowed.
ml: Null  ക്യാരക്ടറുകൾ അനുവദനീയമല്ല.

en: October
ml: ഒക്ടോബര്‍

en: One-to-one relationship
ml: വണ്‍-ടു-വണ്‍ ബന്ധം

en: Order
ml: ക്രമം

en: Ossetic
ml: ഒസ്സെറ്റിക്

en: PM
ml: പി. എം (ഉച്ചയ്ക്കു ശേഷം)

en: Page is not 'last', nor can it be converted to an int.
ml: പേജ് നമ്പറായി സംഖ്യയാക്കി മാറ്റാന്‍ കഴിയുന്ന മൂല്യമോ 'last' എന്ന മൂല്യമോ അല്ല നല്കിയിട്ടുള്ളത്.

en: Persian
ml: പേര്‍ഷ്യന്‍

en: Please correct the duplicate data for %(field)s, which must be unique.
ml: %(field)s-നായി നല്കുന്ന വിവരം ആവര്‍ത്തിക്കാന്‍ പാടില്ല. ദയവായി തിരുത്തുക.

en: Please correct the duplicate data for %(field)s.
ml: %(field)s-നായി നല്കുന്ന വിവരം ആവര്‍ത്തിച്ചത് ദയവായി തിരുത്തുക.

en: Please correct the duplicate data for %(field_name)s which must be unique for the %(lookup)s in %(date_field)s.
ml: %(date_field)s ലെ %(lookup)s നു വേണ്ടി %(field_name)s നു നല്കുന്ന വിവരം ആവര്‍ത്തിക്കാന്‍ പാടില്ല. ദയവായി തിരുത്തുക.

en: Please correct the duplicate values below.
ml: താഴെ കൊടുത്തവയില്‍ ആവര്‍ത്തനം ഒഴിവാക്കുക.

en: Please either submit a file or check the clear checkbox, not both.
ml: ഒന്നുകില്‍ ഫയല്‍ സമര്‍പ്പിക്കണം, അല്ലെങ്കില്‍ ക്ളിയര്‍ എന്ന ചെക്ബോക്സ് ടിക് ചെയ്യണം. ദയവായി രണ്ടും കൂടി ചെയ്യരുത്.

en: Please submit %d or fewer forms. | Please submit %d or fewer forms.
ml[0]: ദയവായി%d അല്ലെങ്കിൽ കുറവ് ഫോമുകൾ സമർപ്പിക്കുക.
ml[1]: ദയവായി%d അല്ലെങ്കിൽ കുറവ് ഫോമുകൾ സമർപ്പിക്കുക.

en: Please submit %d or more forms. | Please submit %d or more forms.
ml[0]: ദയവായി %d അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ ഫോമുകൾ സമർപ്പിക്കുക.
ml[1]: ദയവായി%d അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ ഫോമുകൾ സമർപ്പിക്കുക.

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Portuguese
ml: പോര്‍ചുഗീസ്

en: Positive integer
ml: ധന പൂര്‍ണസംഖ്യ

en: Positive small integer
ml: ധന ഹ്രസ്വ പൂര്‍ണസംഖ്യ

en: Punjabi
ml: പഞ്ചാബി

en: Raw binary data
ml: റോ ബൈനറി ഡാറ്റ

en: Romanian
ml: റൊമാനിയന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: Sat
ml: ശനി

en: Saturday
ml: ശനിയാഴ്ച

en: Scottish Gaelic
ml: സ്കോട്ടിഷ് ഗൈലിൿ

en: Select a valid choice. %(value)s is not one of the available choices.
ml: യോഗ്യമായത് തെരഞ്ഞെടുക്കുക. %(value)s ലഭ്യമായവയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നില്ല.

en: Select a valid choice. That choice is not one of the available choices.
ml: യോഗ്യമായത് തെരഞ്ഞെടുക്കുക. നിങ്ങള്‍ നല്കിയത് ലഭ്യമായവയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നില്ല.

en: September
ml: സെപ്തംബര്‍

en: Serbian
ml: സെര്‍ബിയന്‍

en: Serbian Latin
ml: സെര്‍ബിയന്‍ ലാറ്റിന്‍

en: Simplified Chinese
ml: സിമ്പ്ലിഫൈഡ് ചൈനീസ്

en: Site Maps
ml: സൈറ്റ് മാപ്പുകൾ

en: Slovak
ml: സ്ലൊവാൿ

en: Slovenian
ml: സ്ളൊവേനിയന്‍

en: Slug (up to %(max_length)s)
ml: സ്ലഗ്  (%(max_length)s വരെ)

en: Small integer
ml: ഹ്രസ്വ പൂര്‍ണസംഖ്യ

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Static Files
ml:  സ്റ്റാറ്റിൿ ഫയലുകൾ

en: String (up to %(max_length)s)
ml: സ്ട്രിങ്ങ് (%(max_length)s വരെ നീളമുള്ളത്)

[ctx: String to return when truncating text]
en: %(truncated_text)s…
ml: %(truncated_text)s...

en: Sun
ml: ഞായര്‍

en: Sunday
ml: ഞായറാഴ്ച

en: Swahili
ml: സ്വാഹിലി

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Syndication
ml: വിതരണം

en: Tamil
ml: തമിഴ്

en: Tatar
ml: തൊതാര്‍

en: Telugu
ml: തെലുങ്ക്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Thai
ml: തായ്

en: That page contains no results
ml: ആ പേജിൽ റിസൾട്ടുകൾ ഒന്നും ഇല്ല

en: That page number is less than 1
ml: ആ പേജ് നമ്പർ 1 നെ കാൾ ചെറുതാണ്

en: That page number is not an integer
ml: ആ പേജ് നമ്പർ ഒരു ഇന്റിജറല്ല

en: The inline value did not match the parent instance.
ml: ഇൻലൈൻ വാല്യൂ, പാരെന്റ് ഇൻസ്റ്റൻസുമായി ചേരുന്നില്ല.

en: The install worked successfully! Congratulations!
ml: ഇൻസ്ടാൾ ഭംഗിയായി നടന്നു! അഭിനന്ദനങ്ങൾ !

en: The number of days must be between {min_days} and {max_days}.
ml: ദിവസങ്ങളുടെ എണ്ണം {min_days},   {max_days} എന്നിവയുടെ ഇടയിലായിരിക്കണം.

en: The submitted file is empty.
ml: ലഭിച്ച ഫയല്‍ ശൂന്യമാണ്.

en: This field cannot be blank.
ml: ഈ കളം (ഫീല്‍ഡ്) ഒഴിച്ചിടരുത്.

en: This field cannot be null.
ml: ഈ കളം (ഫീല്‍ഡ്) ഒഴിച്ചിടരുത്.

en: This field is required.
ml: ഈ കള്ളി(ഫീല്‍ഡ്) നിര്‍ബന്ധമാണ്.

en: This is not a valid IPv6 address.
ml: ഇതു സാധുവായ IPv6 വിലാസമല്ല.

en: Thu
ml: വ്യാഴം

en: Thursday
ml: വ്യാഴാഴ്ച

en: Time
ml: സമയം

en: Topics, references, &amp; how-to's
ml: വിഷയങ്ങൾ, അനുബന്ധ വിഷയങ്ങൾ &amp; നിർദ്ദേശക്കുറിപ്പുകൾ

en: Traditional Chinese
ml: പരമ്പരാഗത ചൈനീസ്

en: Tue
ml: ചൊവ്വ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വാഴ്ച

en: Turkish
ml: ടര്‍ക്കിഷ്

en: Tutorial: A Polling App
ml: പരിശീലനം: ഒരു പോളിങ്ങ് ആപ്പ്

en: URL
ml: URL(വെബ്-വിലാസം)

en: Udmurt
ml: ഉദ്മര്‍ത്

en: Ukrainian
ml: യുക്രേനിയന്‍

en: Universally unique identifier
ml: എല്ലായിടത്തും യുണീക്കായ ഐഡന്റിഫൈയർ.

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Upload a valid image. The file you uploaded was either not an image or a corrupted image.
ml: ശരിയായ ചിത്രം അപ് ലോഡ് ചെയ്യുക. നിങ്ങള്‍ നല്കിയ ഫയല്‍ ഒന്നുകില്‍ ഒരു ചിത്രമല്ല, അല്ലെങ്കില്‍ വികലമാണ്.

en: Upper Sorbian
ml: അപ്പർ സോർബിയൻ

en: Urdu
ml: ഉര്‍ദു

en: Value %(value)r is not a valid choice.
ml: %(value)r എന്ന വാല്യൂ ശെരിയായ ചോയ്സ് അല്ല.

en: Venezuelan Spanish
ml: വെനിസ്വലന്‍ സ്പാനിഷ്

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Wed
ml: ബുധന്‍

en: Wednesday
ml: ബുധനാഴ്ച

en: Welsh
ml: വെല്‍ഷ്

en: Yes
ml: അതെ

en: You are seeing this message because this site requires a CSRF cookie when submitting forms. This cookie is required for security reasons, to ensure that your browser is not being hijacked by third parties.
ml: ഫോം  സമർപ്പിക്കുമ്പോൾ ഒരു CSRF കുക്കി ഈ സൈറ്റിൽ ആവശ്യമാണ് എന്നതിനാലാണ് നിങ്ങൾ ഈ സന്ദേശം കാണുന്നത്. മറ്റുള്ളവരാരെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ ബ്രൗസറിനെ നിയന്ത്രിക്കുന്നില്ല എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താനായി ഈ കുക്കി ആവശ്യമാണ്.

en: a.m.
ml: എ. എം (ഉച്ചയ്ക്കു മുമ്പ്)

[ctx: abbrev. month]
en: April
ml: ഏപ്രില്‍

[ctx: abbrev. month]
en: Aug.
ml: ആഗ.

[ctx: abbrev. month]
en: Dec.
ml: ഡിസം.

[ctx: abbrev. month]
en: Feb.
ml: ഫെബ്രു.

[ctx: abbrev. month]
en: Jan.
ml: ജനു.

[ctx: abbrev. month]
en: July
ml: ജൂലൈ

[ctx: abbrev. month]
en: June
ml: ജൂണ്‍

[ctx: abbrev. month]
en: March
ml: മാര്‍ച്ച്

[ctx: abbrev. month]
en: May
ml: മേയ്

[ctx: abbrev. month]
en: Nov.
ml: നവം.

[ctx: abbrev. month]
en: Oct.
ml: ഒക്ടോ.

[ctx: abbrev. month]
en: Sept.
ml: സെപ്തം.

[ctx: alt. month]
en: April
ml: ഏപ്രില്‍

[ctx: alt. month]
en: August
ml: ആഗസ്ത്

[ctx: alt. month]
en: December
ml: ഡിസംബര്‍

[ctx: alt. month]
en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

[ctx: alt. month]
en: January
ml: ജനുവരി

[ctx: alt. month]
en: July
ml: ജൂലൈ

[ctx: alt. month]
en: June
ml: ജൂണ്‍

[ctx: alt. month]
en: March
ml: മാര്‍ച്ച്

[ctx: alt. month]
en: May
ml: മേയ്

[ctx: alt. month]
en: November
ml: നവംബര്‍

[ctx: alt. month]
en: October
ml: ഒക്ടോബര്‍

[ctx: alt. month]
en: September
ml: സെപ്തംബര്‍

en: and
ml: പിന്നെ

en: apr
ml: ഏപ്രില്‍

en: aug
ml: ആഗസ്ത്

en: dec
ml: ഡിസം.

en: feb
ml: ഫെബ്രു.

en: jan
ml: ജനു.

en: jul
ml: ജൂലൈ

en: jun
ml: ജൂണ്‍

en: mar
ml: മാര്‍ച്ച്

en: may
ml: മേയ്

en: midnight
ml: അര്‍ധരാത്രി

en: noon
ml: ഉച്ച

en: nov
ml: നവം.

en: oct
ml: ഒക്ടോ.

en: or
ml: അഥവാ

en: p.m.
ml: പി. എം (ഉച്ചയ്ക്കു ശേഷം)

en: sep
ml: സെപ്ടം.

en: yes,no,maybe
ml: ഉണ്ട്, ഇല്ല, ഉണ്ടായേക്കാം
